PUTANG INA!
MINAAAAAAAAAAAARRRRR! NANALO
ng TATLONG SEGUNDO! 3 seconds,
PEPITO 2nd time around at 3rd!
TAPOS SI
REENNIEEEEE! TANG NA MO BUTI GISING KA NA SA KANGKUNGAN.
NAG PODYUM KA NA! PAKSYET!
KUNG HINDE SISANTE KA NA!
NALOKO NA! NA SINDIKATO ANG WORLD CUP SA FORT WILLIAM!
SAM HILL 5th, SIYA AY TAO LAMANG............
FABIAN BARILES 73rd? semplang
BILOG ANG GULONG!
NAPANUOD NYO BA? LIVE HANEP!
THANKS FREECASTER!
1 27 MINNAAR Greg RSA SANTA CRUZ SYNDICATE 4:43.52
2 4 ATHERTON Gee GBR ANIMAL COMMENCAL 4:46.69
3 3 PEAT Steve GBR SANTA CRUZ SYNDICATE 4:47.42
4 13 RENNIE Nathan AUS SANTA CRUZ SYNDICATE 4:48.19
5 1 HILL Samuel AUS MONSTER ENERGY / IRON HORSE 4:48.70
6 48 CATHRO Ben GBR MOJO ORANGE 4:49.08
7 18 ATHERTON Dan GBR ANIMAL COMMENCAL 4:49.76
8 23 LEOV Justin NZL YETI FOX SHOX FACTORY RACE TEAM 4:52.38
9 25 BLENKINSOP Samuel NZL YETI FOX SHOX FACTORY RACE TEAM 4:52.97
10 11 PASCAL Mickael FRA MSC BIKES 4:53.87
11 16 PAYET Florent FRA SUBARU MOUNTAIN BIKE PRO TEAM 4:55.15
12 111 CAMELLINI Julien FRA CHAIN REACTION CYCLES/INTENSE 4:55.40
13 38 KOVARIK Chris AUS CHAIN REACTION CYCLES/INTENSE 4:55.65
14 5 BEAUMONT Marc GBR TEAM BIKE RADAR 4:56.23
15 66 GRACIA Cédric FRA COMMENCAL - FURIOUS - OAKLEY TEAM 4:56.29
16 15 BRYCELAND Josh ° GBR SANTA CRUZ SYNDICATE 4:57.13
17 98 HUTCHENS Chris GBR MOJO ORANGE 4:57.18
18 22 CANALS FLIX Pasqual ESP MASSI 4:57.22
19 21 GUARDIA PASCUAL Bernat ESP MSC BIKES 4:57.64
20 35 OULEGO MORENO Ivan ESP MASSI 4:58.06
21 74 ATKINSON Bryn AUS GT BICYCLES / MONGOOSE BICYCLES 4:58.16
22 14 PEDEMANAUD Fabien FRA TEAM PYRENEES MOREWOOD 4:58.80
23 12 FAIRCLOUGH Brendan GBR MONSTER ENERGY / IRON HORSE 4:58.89
24 26 POLC Filip SVK KENDA TOMAC 4:59.02
25 39 DONOGHUE Neil GBR TEAM BIKE RADAR 5:00.28
26 9 VAZQUEZ LOPEZ David ESP LAPIERRE DH POWERED BY SAAB SALOMON 5:01.26
27 68 DELFS Mitchell AUS KENDA TOMAC 5:01.63
28 20 NEETHLING Andrew RSA GT BICYCLES / MONGOOSE BICYCLES 5:01.67
29 121 DALE Sam ° GBR CANNONDALE FACTORY RACING 5:01.82
30 47 SAIZ CASTANE Oscar ESP GIANT MOUNTAIN BIKE TEAM 5:02.37
31 106 STRAIT Kyle USA SPECIALIZED FACTORY RACING 5:02.45
32 125 BUTTON Joshua AUS --- 5:02.65
33 44 SIMMONDS Matthew GBR CHAIN REACTION CYCLES/INTENSE 5:03.20
34 45 STANBRIDGE Dan GBR MOJO ORANGE 5:03.55
35 107 HART Danny ° GBR LAPIERRE DH POWERED BY SAAB SALOMON 5:03.85
36 33 RUFFIN Thibaut FRA --- 5:04.68
37 31 GSPAN Dominik SUI --- 5:04.98
38 30 BEGGIN Alan ITA --- 5:06.58
39 40 ZBINDEN Samuel SUI ARGENTINA BIKE GRAVITY TEAM 5:07.57
40 57 PEKOLL Markus AUT SOLID ACLASS FACTORY TEAM 5:07.72
41 131 CRITCHLOW Daniel GBR CHAIN REACTION CYCLES/INTENSE 5:08.21
42 79 TROQUIER Mathieu FRA SOLID ACLASS FACTORY TEAM 5:08.34
43 118 JUILLARD Valentin ° FRA TEAM SUNN 5:08.82
44 101 SMITH Joseph ° GBR TOMAC FACTORY RACING 5:09.09
45 80 BEER Marcel SUI IXS SPORTS DIVISION RACING TEAM 5:09.88
46 200 BARRETT Aari ° NZL --- 5:10.03
47 194 STERNBERG Lars USA --- 5:10.16
48 114 FERREIRO PAJUELO Antonio ° ESP MASSI 5:10.35
49 70 CUNNINGHAM Ruaridh GBR CHAIN REACTION CYCLES/INTENSE 5:10.72
50 155 MACDONALD Brook ° NZL --- 5:10.75
51 49 CALUORI Claudio SUI TOMAC FACTORY RACING 5:10.94
52 72 DEACON Tom GBR --- 5:11.07
53 142 GEOGHEGAN Jack ° GBR --- 5:11.07
54 108 MITCHELL Andrew CAN --- 5:11.34
55 143 DANH PHA Kévin FRA TEAM PYRENEES MOREWOOD 5:11.91
56 124 RISCHBIETH Will AUS --- 5:11.94
57 186 INESON Ben ° GBR REVERSE COMPONENTS 5:12.10
58 117 DELENTE Arnaud ° FRA --- 5:12.25
59 53 CAVALIER Amiel AUS GIANT MOUNTAIN BIKE TEAM 5:12.34
60 51 JOHNSEN Espen NOR --- 5:13.32
61 97 MEARS Scott GBR --- 5:13.65
62 56 COLE Cameron NZL TEAM MAXXIS 5:14.10
63 150 JENKINSON Stuart GBR PRINTEXPRESS UK MTB TEAM 5:14.92
64 36 BENNETT Kieran NZL --- 5:18.13
65 96 BARNES Joe GBR --- 5:18.42
66 113 BUGNONE Marco ITA --- 5:25.84
67 37 OLUND Herman SWE --- 5:26.20
68 60 RANDO Jared AUS GIANT MOUNTAIN BIKE TEAM 5:39.58
69 24 KLAUSMANN Marcus GER TEAM GHOST INTERNATIONAL 5:42.10
70 29 SPAGNOLO Damien FRA SUBARU MOUNTAIN BIKE PRO TEAM 6:16.14
71 99 SORRELL Rowan GBR --- 6:17.74
72 163 DERTELL dennis ° SWE --- 6:26.45
73 8 BAREL Fabien FRA SUBARU MOUNTAIN BIKE PRO TEAM 6:40.76
74 197 KURTZ Cyrille FRA --- 6:50.20
75 67 MASTERS Wyn NZL --- 10:00.24
76 103 ASHBRIDGE Philip GBR --- 10:18.47
77 205 VAGNER Adam CZE --- 51:06.73
78 17 REID Ben IRL --- DEF
79 94 WARREN Cody USA --- DNF
80 55 BANGERT Cole USA --- DNS
81 61 SIEBER Andreas GER SOLID ACLASS FACTORY TEAM DNS